Idan aka kwatanta da na'urorin gargajiya na al'ada, Laser fiber suna da ingantaccen canjin hoto na hoto, ƙarancin wutar lantarki da ingancin katako. Fiber Laser karami ne kuma a shirye don amfani. Saboda samfurin laser mai sauƙi, ana iya haɗa shi cikin sauƙi tare da kayan aikin tsarin.
➢ Kyakkyawan Haske mai Kyau
➢ Abin dogaro sosai
➢ Babban ƙarfin ƙarfi
➢ Daidaitacce ci gaba da Power waldi yanayin, saurin sauyawa amsa
➢ Aiki ba tare da kulawa ba
➢ High electro-Optical hira yadda ya dace
➢ Daidaitacce Mitar
Styler suna da ƙwararrun injiniya da ƙungiyar sabis na fasaha, samar da batirin lithium PACK layin samarwa ta atomatik, jagorar fasahar taron baturi na lithium, da horar da fasaha.
Za mu iya ba ku cikakken layin kayan aiki don samar da fakitin baturi.
Za mu iya samar muku da mafi m farashin kai tsaye daga masana'anta.
Za mu iya ba ku mafi ƙwararrun sabis na bayan-tallace-tallace 7 * 24 hours.
Transistor spot waldi inji halin yanzu yana tashi sosai da sauri, zai iya kammala aikin walda a cikin ɗan gajeren lokaci, yankin da zafin walda ya shafa kaɗan ne, kuma tsarin walda ba shi da spatter. Ya fi dacewa da madaidaicin walƙiya, kamar siraran wayoyi, kamar masu haɗin baturi, Ƙananan lambobi da foils na ƙarfe na relays.
Za mu taimake ka ka zaɓi na'ura mai dacewa kuma mu raba maka mafita; za ku iya raba mu da wadannan bayanai 1. abin da kayan za ku walda 2. The walda kauri 3. Shin hadin gwiwa waldi ko over-lay waldi 4. Menene ainihin amfani da na'ura , don samfurin waldi ko gyara ko wani aikace-aikace
Za a aika bidiyo na aiki da jagora tare da na'ura. Injiniyan mu zai yi horo akan layi. Idan ana buƙata, za mu iya aika injiniyan mu zuwa rukunin yanar gizon ku don horo ko za ku iya aika ma'aikacin zuwa masana'antar mu don horarwa.
Muna ba da garantin injin na shekaru biyu. A lokacin garanti na shekaru biyu, idan akwai matsala ga injin, za mu samar da sassan kyauta (sai dai lalacewar wucin gadi). Bayan garanti, har yanzu muna ba da sabis na rayuwa gabaɗayan. Don haka duk wani shakku, kawai ku sanar da mu, za mu ba ku mafita
Ba shi da abin amfani. Yana da matukar tattalin arziki da tsada
Muna da kunshin yadudduka 3. Don waje, muna ɗaukar lokuta na katako ba tare da fumigation ba. A tsakiyar, injin yana rufe da kumfa, don kare injin daga girgiza. Don Layer na ciki, an rufe injin da fim ɗin filastik mai hana ruwa.
Dangane da buƙatun ku, za mu ba da shawarar injin da ya dace. Madaidaicin lokacin isarwa kamar na injin ku. Kwanan bayarwa na yau da kullun shine kwanaki 7-10 bayan tabbatar da odar ku da biyan kuɗi.
Duk wani biyan kuɗi yana yiwuwa a gare mu, Muna tallafawa T / T, L / C, VISA, sharuɗɗan biyan kuɗi na Mastercard tare da Assurance Ciniki na Alibaba. da dai sauransu.
Dangane da ainihin adireshin ku, za mu iya aiwatar da jigilar kayayyaki ta ruwa, ta iska, ta mota ko jirgin ƙasa. Hakanan zamu iya aika injin zuwa ofishin ku kamar yadda kuke buƙata.
Tsarin kula da inganci mai ƙarfi, kowane injin dole ne ya wuce gwajin girgizawar 24-72hours.