shafi_banner

Kayayyaki

  • 6000W Laser Welding Machine ta atomatik

    6000W Laser Welding Machine ta atomatik

    1. Matsakaicin dubawa na galvanometer shine 150 × 150mm, kuma ɓangaren da ya wuce yana waldawa ta wurin motsi na XY axis;
    2. Tsarin motsi na yanki x1000 y800;
    3. Nisa tsakanin ruwan tabarau na rawaya da farfajiyar walda na aikin aikin shine 335mm. Ana iya amfani da samfurori na tsayi daban-daban ta hanyar daidaita tsayin z-axis;
    4. Z-axis tsawo servo atomatik, tare da bugun jini na 400mm;
    5. Yin amfani da tsarin waldawa na galvanometer scanning yana rage lokacin motsi na shaft kuma yana inganta aikin walda;
    6. The workbench rungumi dabi'ar gantry tsarin, inda samfurin ya kasance a tsaye da kuma Laser shugaban motsa don waldi, rage lalacewa a kan motsi axis;
    7. Haɗaɗɗen ƙira na kayan aiki na laser, sauƙin sarrafawa, ƙaurawar bita da shimfidawa, adana sararin bene;
    8. Manyan farantin karfe na aluminum, lebur da kyau, tare da ramukan shigarwa 100 * 100 akan tebur don sauƙin kulle kayan aiki;
    Wuka mai kariyar ruwan tabarau 9 tana amfani da iskar gas mai ƙarfi don keɓe fantsama da aka haifar yayin aikin walda. (Shawarar matsa lamba iska sama da 2kg)

  • 2000W rike Laser waldi inji

    2000W rike Laser waldi inji

    Wannan na'urar waldawa ta Galvanometer-Nau'in Laser Batir na Musamman na Lithium, yana tallafawa walda 0.3mm-2.5mm jan karfe/aluminum. Babban aikace-aikacen: walƙiya tabo / waldawar butt / haɗa waldi / hatimi waldi. Yana iya walda tudun baturi na LiFePO4, baturin silindi da walƙiya takardar aluminum zuwa baturin LiFePO4, takardar jan karfe zuwa lantarki na jan karfe, da sauransu.
    Yana goyan bayan walda abubuwa daban-daban tare da daidaitacce daidaitaccen - duka kayan kauri da bakin ciki! Ya dace da masana'antu da yawa, mafi kyawun zaɓi don sabbin shagunan gyaran motocin makamashi. Tare da gunkin walda na musamman da aka ƙera don walda baturin lithium, yana da sauƙin aiki, kuma zai haifar da kyakkyawan tasirin walda.

  • Lithium Baturi Atomatik Layin Kunshin Batir Ev Don Ma'ajiyar Makamashi

    Lithium Baturi Atomatik Layin Kunshin Batir Ev Don Ma'ajiyar Makamashi

    Layin samar da fakitin baturi mai girman kai shine mafita na masana'antu na ci gaba da nufin samar da ingantaccen kuma ingantaccen sabis na samar da fakitin baturi don motocin lantarki, tsarin ajiyar makamashi, da na'urorin hannu. Wannan layin samarwa ya haɗu da fasahar ci gaba da tsarin sarrafawa mai hankali don tabbatar da samar da kayan aikin batir mai inganci, kuma ya sami babban ci gaba a cikin ingantaccen samarwa da sarrafa farashi.

  • DUO-HEADED - IPC

    DUO-HEADED - IPC

    Wannan na'ura mai cikakken atomatik an tsara shi don walda a madaidaiciyar hanya. Tsarin walda ɗin sa na gefe biyu na lokaci guda yana inganta ingantaccen aiki ba tare da buƙatar yin sadaukarwa akan aikin ba. Max. Girman fakitin baturi mai jituwa: 600 x 400mm, tare da tsayi tsakanin 60-70mm. Diyya ta atomatik: ɓangarorin hagu da dama sun ƙunshi maɓallin ganowa 4, 8 gabaɗaya, don gano wurare da sarrafa allura. Gyaran allura; Ƙararrawar niƙan allura; Ana shigar da na'urar walda mai daskarewa, na'urar gano fakitin baturi, na'urar matsawa silinda, da tsarin kula da sabis, da sauransu, don tabbatar da an sanya fakitin baturi a matsayi da ya dace da kuma ƙara daidaiton walda.

  • 7 AXIS Welding Machine

    7 AXIS Welding Machine

    Wannan na'ura mai cikakken atomatik an tsara shi don waldawa a madaidaiciyar hanya mai girman fakitin baturi. Max. Girman fakitin baturi mai jituwa: 480 x 480mm, tare da tsayi tsakanin 50- 150mm. Diyya ta atomatik: Maɓallin ganowa 16. Gyaran allura; Ƙararrawar niƙan allura Ana shigar da na'urar gano fakitin baturi, na'urar matsar silinda, da tsarin kula da sabis, da sauransu, don tabbatar da an sanya fakitin baturi a daidai matsayi da ƙara daidaiton walda.

  • Na'urar waldawa ta atomatik Duo-Headed

    Na'urar waldawa ta atomatik Duo-Headed

    Wannan na'ura mai cikakken atomatik an tsara shi don walda a madaidaiciyar hanya. Tsarin walda ɗin sa na gefe biyu na lokaci guda yana inganta ingantaccen aiki ba tare da buƙatar yin sadaukarwa akan aikin ba.

    Max. Girman fakitin baturi mai jituwa: 600 x 400mm, tare da tsayi tsakanin 60-70mm.

    Diyya ta atomatik: ɓangarorin hagu da dama sun ƙunshi maɓallin ganowa 4, 8 gabaɗaya, don gano wurare da sarrafa allura. Gyaran allura; Ƙararrawar niƙan allura; Aikin Welding Mai Tsari.

    Ana shigar da na'urar Electromagnet, mai gano fakitin baturi, na'urar matsawa silinda, da tsarin kula da sabis, da sauransu, don tabbatar da an sanya fakitin baturi a matsayin da ya dace da ƙara daidaiton walda.

  • Saukewa: PDC5000B

    Saukewa: PDC5000B

    Nau'in wutar lantarki na transistor na yanzu yana tashi da sauri kuma yana iya kammala aikin walda a cikin ɗan gajeren lokaci, tare da ƙaramin yanki da zafi ya shafa kuma ba ya da ɗanɗano yayin aikin walda. Ya fi dacewa da madaidaicin walda, kamar wayoyi masu kyau, masu haɗin baturi, ƙananan lambobin sadarwa na relays da foils na ƙarfe.

  • AH03 Weld Head Don Madaidaicin Welding

    AH03 Weld Head Don Madaidaicin Welding

    Nau'in wutar lantarki na transistor na yanzu yana tashi da sauri kuma yana iya kammala aikin walda a cikin ɗan gajeren lokaci, tare da ƙaramin yanki da zafi ya shafa kuma ba ya da ɗanɗano yayin aikin walda. Ya fi dacewa da madaidaicin walda, kamar wayoyi masu kyau, masu haɗin baturi, ƙananan lambobin sadarwa na relays da foils na ƙarfe.

  • High Precision XY Axis Spot Welder

    High Precision XY Axis Spot Welder

    Wannan na'ura mai cikakken atomatik an tsara shi don walda a madaidaiciyar hanya. Tsarin walda ɗin sa na gefe biyu na lokaci guda yana inganta ingantaccen aiki ba tare da buƙatar yin sadaukarwa akan aikin ba.

    Matsakaicin fakitin baturi mai jituwa: 160 x 125mm, tare da tsayi tsakanin 60-70mm.

    Diyya ta atomatik: ya ƙunshi maɓallan ganowa 4 don gano matsayi da sarrafa allura.

    Gyaran allura: ƙararrawa mai niƙa allura.

  • Saukewa: IPR850

    Saukewa: IPR850

    Nau'in wutar lantarki na transistor na yanzu yana tashi da sauri kuma yana iya kammala aikin walda a cikin ɗan gajeren lokaci, tare da ƙaramin yanki da zafi ya shafa kuma ba ya da ɗanɗano yayin aikin walda. Ya fi dacewa da madaidaicin walda, kamar wayoyi masu kyau, masu haɗin baturi, ƙananan lambobin sadarwa na relays da foils na ƙarfe.

  • PR50 Welder Baturi

    PR50 Welder Baturi

    Juriya waldi hanya ce ta danna workpiece da za a welded tsakanin biyu electrodes da ake ji halin yanzu, da kuma yin amfani da juriya zafi generated da halin yanzu gudana ta hanyar lamba surface na workpiece da m yankin aiwatar da shi zuwa narkakkar ko filastik jihar zuwa. samar da karfe bonding. Lokacin da kaddarorin kayan walda, kauri farantin karfe da ƙayyadaddun walda sun tabbata, daidaiton sarrafawa da kwanciyar hankali na kayan aikin walda sun ƙayyade ingancin walda.

  • IPV100 Resistance Spot Weld Machine

    IPV100 Resistance Spot Weld Machine

    Nau'in wutar lantarki na transistor na yanzu yana tashi da sauri kuma yana iya kammala aikin walda a cikin ɗan gajeren lokaci, tare da ƙaramin yanki da zafi ya shafa kuma ba ya da ɗanɗano yayin aikin walda. Ya fi dacewa da madaidaicin walda, kamar wayoyi masu kyau, masu haɗin baturi, ƙananan lambobin sadarwa na relays da foils na ƙarfe.

123Na gaba >>> Shafi na 1/3