Aikin yana da nufin cimma layi na atomatik don haɗa nau'ikan ƙwayoyin siliki tare da injunan ɗan adam, don haɓaka ingancin samfur, haɓaka ƙarfin aiki da kai, da haɓaka daidaituwar samfuran daban-daban.
1.Using cylindrical cell modules as the design design, the first pass rate is 98%, and the last pass rate is 99.5%
2.Ayyukan gyare-gyare, kayan aiki, inji, daidaitattun sassa, da dai sauransu na kowane aiki a kan wannan layi duka an tsara su ta amfani da zane-zane. Kayan samfurin da abokin ciniki ya kawo duk an tsara su tare da dacewa mai dacewa (sai dai kayan musamman). Dole ne Jam'iyyar A ta samar da daidaitattun sassa bisa ga ka'idojin jam'iyyar B na gyarawa da karɓa.
3.The kayan aiki inganta kudi ne 98%. (Kawai ana ƙididdige ƙimar gazawar kayan aikin, kuma saboda dalilai na kayan aiki da ke shafar ƙimar, ba a haɗa shi cikin wannan ƙimar)
4.
5.An ɗora bayanan maɓalli na maɓalli na layin gabaɗayan zuwa bayanan bayanai, kuma ana nuna madaidaicin adadin lambar barcode na ƙarshe akan tsarin. Duk bayanan sun yi daidai da tsarin ɗaya bayan ɗaya, kuma samfurin yana da iya ganowa.
6.Launi na kayan aiki: Launin kayan aiki za a tabbatar da shi daidai da Jam'iyyar A, kuma Jam'iyyar A za ta samar da farantin launi mai dacewa ko lambar launi na kasa (wanda aka bayar a cikin kwanaki 7 na aiki bayan an sanya hannu kan yarjejeniyar. Idan Jam'iyyar A ta kasa samar da ita a kan lokaci, Jam'iyyar B na iya ƙayyade launi na kayan aiki da kansa).
7.Da inganci na dukkan layi,tare da damar samar da ƙwayoyin 2,800 a kowace awa.
Scanner Barcode: Ana dubawa don zaɓar shirin walda, walƙiya ta atomatik
Gwajin Juriya na Ciki: Binciken bayan-weld na fakitin juriya na ciki
1.What ya kamata mu yi idan ba mu san yadda za a yi aiki da inji?
A: Muna da ƙwararrun injiniyoyi don ba da jagorar ƙwararru da haɗa umarnin don amfani. Muna da bidiyoyin aiki na musamman don masu siye.
2. Menene sharuɗɗan garantin ku?
A: Muna ba da garantin shekaru 1 don injin mu, da tallafin fasaha na dogon lokaci.
3. Wadanne takaddun shaida kuke da su?
A: Muna da CE da takardar shaidar FCC, amma wasu injin ƙirar suna buƙatar amfani da taimakon ku.
4. Ta yaya zan samu sabis bayan-tallace-tallace?
A: Muna kan layi awanni 24 a rana, zaku iya tuntuɓar mu ta hanyar wechat, whatsapp, skype ko imel, za mu ba da sabis na tallace-tallace 100% mai gamsarwa.
5. Zan iya ziyarci masana'anta?
A: Ana maraba da ku don ziyartar masana'antar mu, kuma za mu kula da ku yayin ziyarar
6. Zan iya siffanta injin?
A: E, za ka iya. Za mu iya ba ku ayyuka na musamman bisa ga bukatun ku amma muna buƙatar samar da cikakkun takardun ƙira.
7. Ta yaya muke sarrafa ingancin samfurin?
A: Kamfaninmu yana da nasa bincike & haɓakawa da tushen samarwa, ƙwararrun ƙwararrun ɗakunan gwaje-gwaje na tsakiya sun daidaita samfuran kafin su bar masana'anta, tabbatar da daidaiton sakamakon gwaji da iko